ดิชั้นเองซื้อเครื่องสำอางบ่อยมาก แต่ก็ไม่ได้เน้นแบรนด์อะไรเท่าไหร่ พอตัวนี้มาหใม่ก็เลยเอามาลองค่ะ เป็นสเปรย์กันแดดหน้าลอรีอัล ที่สามารถทาทับเครื่องสำอางได้ตลอดวันเลยล่ะค่ะ แรกๆก็มีกลัวบ้างว่าจะโอเคหรอฉีดทับเมคอัพต้องไหลแน่นอน แต่พอได้ใช้แล้วไม่เลยค่ะ เนื้อสเปรย์บางเบามากค่ะ ละอองบางเบาสดชื่น เกาะหน้าได้ดี แต่ดิชั้นฉีดเสร็จรอแป้บนึง หากรีบก็ใช้มือพัดๆก่อนหน่อยนึงแล้วค่อยออกไปทำอะไร ที่สำคัญเครื่องสำอางบนหน้าโอเคมากไม่ไหลแบบที่คิด ส่วน SPF ก็เยอะมากค่ะ SPF50+ เหมาะกับแดดแรงในช่วงนี้ค่อนข้างมากทีเดียวถือว่าเชื่อใจเลยค่ะที่จะกันแดดได้ดีสำหรับหลายๆคนที่ไม่ชอบกันแดดเหนอะๆหนักๆ และที่สำคัญราคาไม่แพงมากค่ะ 499บาทเท่านั้นโดยเราซื้อมาจากวัตสันค่ะ