เจอของดีเลยอยากมาบอกต่อ สำหรับสาวขี้เกียจออกกำลังกายอย่างเราๆนั้น เราให้เบอร์น่า 1000 เป็นตัวช่วยค่ะ มีด้วยกัน 2 กลิ่นคือ เลม่อนและส้ม แต่เราเลือกเลม่อนค่ะ เพราะชอบอะไรเปรั้ยวอยู่แล้ว 

ขั้นตอนก็ง่ายมาก นำเบอร์น่า 1000  1 ซอง ผสมน้ำเย็น แต่เราใส่น้ำผึ้งเพิ่มความหอมเล็กน้อย ดื่มหลังอาหารทุกมื้อและก่อนนอน วันละ 4 ซอง ก็จะช่วยเบิร์นไขมันส่วนเกินให้ได้ง่ายๆค่ะ เพราะในเบอร์น่า 1000 จะมีวิตามินและเกลือแร่ ช่วยเผาผลาญอาหาร ที่สำคัญ ยังช่วยลดอาการท้องผูกได้อีกด้วยค่ะ รสชาติก็อร่อย ดิ่มง่ายมาก กินเพลินเลย ^^